• Latest Post

    ZURICASH AGENCY TANZANIA HII NI KALI YAO PESA NJE NJEE πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ’°πŸ’°πŸ’°πŸ’° FUNGUA ACCOUNT YAKO IINGIZA PESA KUPITIA SIMU YAKO YA MKONONI.

    HII INAKUPATIA WEWE HADI TSH 40000 KWA SIKU 

    Baada ya kusajili account haiwezi kufanya kazi bila kulipia tsh12,000 ya kuamsha account.

    1KUALIKA MALAFIKI KWA LINK YAKO UNALIPWA 5000 LEVEL 1,  3000 LEVEL 2,  2000 Level 3


    level 1 Unalipwa 5,000

    Level 2 Unalipwa 3,000

    Level 3 Unalipwa 2,000

     KUANGALIA VIDEO YOUTUBE 

    KILA VIDEO 500

    KUBONYEZA TANGAZO MOJA NI SH 300

    WHATSAPP STATUS KILA VIWERS ANALIPIWA KIWANGO CHA CHINI CHA CHINI KWENYE WHATSAPP STATUS NI 1,000

    KUJIBU MASWALI KILA SWALI 200

    LINK YA KUJIUNGA NA ZURICASH HII HAPA.

                 BONYEZA HAPA KUJIUNGA


                 BONYEZA HAPA KUJIUNGA SASA

    VIDEO YA KUTOA PESA KWENYE ZURI CASH

                              πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡




    Kwa msaada wowote kuhusu account yako nitafte Kwa namba hii tu +255620123586

    No comments

    COMMENT